• 028.6271 7772
  • 0932 728 972
  • info@raycom.vn

Sản phẩm bán chạy

SFP Transceiver
♦ Ngày nay rất nhiều thiết bị mạng như Router, Switch, PoE, Access Point…đều có hỗ trợ port SFP để đáp ứng nhu cầu truyền dữ liệu băng thông cao với khoảng cách xa.
SFP Transceiver hay còn gọi là Module quang là một thiết bị được thiết kế để một đầu có thể cắm vào port SFP trên thiết bị và đầu còn lại dùng để gắn cáp quang. Hầu hết tất cả các SFP Transceiver ngày nay đều hỗ trợ tốc độ Gigabit và có thể truyền dữ liệu với khoảng cách lên đến 140km.
♦ Khi lựa chọn SFP Transceiver người sử dụng cần quan tâm đến các thông số như: tốc độ truyền Data, bước sóng, Single-Mode hay Multi-Mode, khoảng cách truyền xa, 1 sợi quang hay 2 sợi quang, đầu kết nối connector, nhiệt độ hoạt động...

SFP Transceiver